SP Adeh ta kuma ce jami’an ‘yansanda sun ceto wasu mutanen da ‘yan bindiga suka yi garkuwa da su a lokacin farmakin.

Daga kanmu, magana ta ƙare. Kuna iya samun rahotanni da ɗumi-ɗuminsu da gamsassun ruwayoyin labarai daban da na saura kai-tsaye cikin wayoyinku. Shiga zaurenmu na WhatsApp don sanin halin da ake ciki a duniya ko yaushe

Shiga zaurenmu na WhatsApp.

উৎস: Leadership News Hausa

কীওয়ার্ড: Ɗan Bindiga Hari

এছাড়াও পড়ুন:

Gwamnan Zamfara Ya Yi Jimamin Rasuwar Ɗan Majalisar Zamfara, Aminu K/Daji

“Ina rokon Allah Maɗaukakin Sarki Ya gafarta masa, ya sa ya huta har abada.”

Daga kanmu, magana ta ƙare. Kuna iya samun rahotanni da ɗumi-ɗuminsu da gamsassun ruwayoyin labarai daban da na saura kai-tsaye cikin wayoyinku. Shiga zaurenmu na WhatsApp don sanin halin da ake ciki a duniya ko yaushe

Shiga zaurenmu na WhatsApp

সম্পর্কিত নিবন্ধ

  • Sin Ta Mika Filayen Wasa Da Ta Yi Wa Gyaran Fuska Ga Senegal
  • Alex Iwobi Ya Kafa Tarihi A Gasar Firimiya
  • An kashe ƙasurgumin ɗan bindiga Gwaska da mayaƙa 100 a Katsina
  • Xi Jinping Ya Gana Da Firaministan Spaniya
  • Salah Ya Ƙulla Sabuwar Yarjejeniyar Shekaru 2 Da Liverpool
  • Gwamnati ta gargaɗi jihohi 30 kan ambaliyar ruwa
  • Sin Ta Bayyana Wani Shiri Na Bunkasa Kiwon Lafiya
  • Mata Sun Yi Zanga-zanga Kan Yawaitar Satar Mutane A Kogi
  • Gwamnan Zamfara Ya Yi Jimamin Rasuwar Ɗan Majalisar Zamfara, Aminu K/Daji
  • Jami’an Tsaro Sun Ceto Mutane 10, Sun Kashe Ɗan Bindiga 1 A Katsina