Leadership News Hausa:
2025-04-12@21:06:51 GMT

‘Yan Bindiga Sun Kashe Masunta 3, Sun Sace Dabbobi A Sakkwato

Published: 9th, April 2025 GMT

‘Yan Bindiga Sun Kashe Masunta 3, Sun Sace Dabbobi A Sakkwato

Mutane biyun da suka jikkata na karɓar magani a Asibitin Gwamnati na Tangaza.

Raka ya buƙaci gwamnati ta ɗauki matakin gaggawa don daƙile hare-haren da ke ƙara yawaita a yankin, tare da dawo da zaman lafiya domin ci gaban al’umma.

Daga kanmu, magana ta ƙare. Kuna iya samun rahotanni da ɗumi-ɗuminsu da gamsassun ruwayoyin labarai daban da na saura kai-tsaye cikin wayoyinku.

Shiga zaurenmu na WhatsApp don sanin halin da ake ciki a duniya ko yaushe

Shiga zaurenmu na WhatsApp

উৎস: Leadership News Hausa

কীওয়ার্ড: Hari Sakkwato Yan bindiga

এছাড়াও পড়ুন:

Xi Jinping Ya Gana Da Firaministan Spaniya

Daga kanmu, magana ta ƙare. Kuna iya samun rahotanni da ɗumi-ɗuminsu da gamsassun ruwayoyin labarai daban da na saura kai-tsaye cikin wayoyinku. Shiga zaurenmu na WhatsApp don sanin halin da ake ciki a duniya ko yaushe

Shiga zaurenmu na WhatsApp

সম্পর্কিত নিবন্ধ

  • An kashe ƙasurgumin ɗan bindiga Gwaska da mayaƙa 100 a Katsina
  • ‘Yan Boko Haram Na Ci Gaba Da Mamaye Sassan Jihar Borno -Zulum
  • Xi Jinping Ya Gana Da Firaministan Spaniya
  • ’Yan bindiga sun harbi alkali da ɗansa, sun sace mutane 13 a Katsina
  • Gwamnatin Sakkwato na biyan mafi ƙarancin albashin N70,000 – NLC
  • Rundunar Sojan Nijeriya Ta Fara Gasar Wasanni A Sakkwato
  • An Sace Dalibin Jami’ar Tarayya Birnin Kebbi
  • Mata Sun Yi Zanga-zanga Kan Yawaitar Satar Mutane A Kogi
  • Jami’an Tsaro Sun Ceto Mutane 10, Sun Kashe Ɗan Bindiga 1 A Katsina
  • Jami’an Tsaro Sun Ceto Mutane 10 Da Aka Yi Garkuwa Da Su Bayan Kashe Ɗan Bindiga A Katsina